FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KITUO ATAMIZI

CHA UNENEPESHAJI NG’OMBE

Picha
1 |Jina (kama linavyoonekana katika
kitambulisho cha NIDA)
2 Baruapepe na Simu
3 | Anwani, Wilaya na Mkoa S.L.P Wilaya Mkoa
4 Umri na jinsia (Me au Ke) Umri Jinsia
5 Namba ya NIDA
6 Elimu yako na mwaka uliohitimu Elimu Mwaka
7 Kozi ulizosoma na Chuo ulichosoma | i.
.
il.
8 Kwa sasa unajishughulisha na nini?
Tangu lini?
9 Una uzoefu gani katika shughuli za
ufugaji?
10 | Mdhamini wa muombaiji Jina:
Anuani:
Namba ya simu:
Namba ya NIDA:
Uhusiano:
11 | Kwa nini unataka kujiunga na Vituo
Atamizi vya unenepeshaji wa mifugo
(Toa maelezo mafupi)
12. Chagua vituo viwili kati vituo vilivyoorodheshwa hapa chini. Weka tiki (v)
sehemu mbili za Kituo Atamizi unachoomba
LITA BUHURI LITA MABUKI LITA KIKULULA TALIRI TANGA | TALIRI MABUKI

13. Ambatisha fomu hii na nakala za vyeti vya masomo vilivyothibitishwa,
kitambulisho cha NIDA cha muombaji pamoja na mdhamini.

SAINI YA MUOMBAJII .....cviiiinnenens

SAINI YA MDHAMINL .cccviiiiinaeen




